DW. Salamu na muziki. Na mambo yanaanza namna na hiyo tu katika kipindi hiki cha salamu na burudani ya muziki. Sogeni karibu jamani, kila mtu na leso yake mkononi, tutengeneze mduara mara moja. <laughs> Mambo ya chakacha hayo yanayokujia kupitia idhaa hii tu ya Kiswahili ya DW inayokutangazia moja kwa moja kutoka hapa Bonn, Ujerumani. Karibu, nayekufikishia salamu zako hii leo kwa ndugu jamaa na marafiki ni mie Amina Abubakar. Tuburudike basi kiasi kwa kibao hicho kinyaunyao, kisha nitarejea nikusomee salamu zako kwa ndugu jamaa na marafiki. Nimekushazoya mm, sema sema na watu ya kwao ah, hawayaoni leo kazi kusema ya watu, basi leo na kinyaunyau kikia cha pweza wataka mambo hamtayaweza, sijui anasema hivyo <laughs> najisemea ya mambo yangu. Ni kipindi cha salamu na burudani ya muziki, na hodha wako ni wee Amina Abubakar. Jumapili ya leo, Jumapili ya raha, Jumapili tulivu, ambapo nakusomea salamu zako kwa wale uliotaka salamu hizo ziwafikie. Ni yani anze na kadi kwa yako ya salamu kwanza, Leticia Shigolile wa Igunga, Tabora, Tanzania. Unasema salamu zako kwanza kabisa ni kwa mtangazaji wa kipindi hiki, Amina Abubakar, asante sana. Marafiki zako Edinari Nyamwelu, Pendo Siliedon, Dorika Tadeo, Devota Daniel, Eliasi Magimbise, Rose Malima, Emma Shirima, Sisilia Muumba, Maimuna Mosi Gisi, Mariam Lute Magula, Bibi Azama Kinyozi, Mstafu Sidia Fuguru Mapigano, Jacobo Masanja Ngasa. Bado Rodha yake ni ndefu, wanasema mimi na salamu nyingine zifikishe tafadhali kwa fadhili: Hamdani Solomon, Jiku Nazareth, Mwakipembe Mashaka Subi, Antoni Mazengo, Fikire Darioga Kala, Jafaidi Musa Mjengi, Mjumbe Doto Hamza, Wema Doto Mohona, Kulwa Muho, James tano Masanja kula mzee wa sola uh, Victor Patience Anyenda Kahangwa Vikto b Mselebu ya Thomas Mayunga Thomas Makayanga Stephen James katia bubariki kipenda sana kwa kadi yako. alafu Frank Robert akiwa kule Muleba, Tanzania, hata yeye ametuma kadi yake ya salamu, anasema: bila kubisha hodi, ngoja nipeperushe salamu zangu kwa familia yote ya Bwana Robert Binga, na mama ako Joska na dada yako Saura pamoja na kaka ako Anesius, wote wakiwa kule Kagasha. karibu rusha tu hapa kwa upendo kupitia idhaa yako hii ya Kiswahili ya DW. Salamu nyingine, Robert, unasema ziende kwa ukoo wote wa Ibinga ukiwa kule Kagasha, Muleba, Tanzania. Alafu mwisho ni kwa marafiki zako wote wa Kigoye senta na Kiebitembe kwa ujumla, unasema bila kumwacha Potino Anode Sensi Juvinas Polojo na Frenki mtani wako akiwa kule Oki wakiwa Kalinzi. Ujumbe, kabla hujaombewa ajiombee mwenyewe, maana kila mtu Mungu amempa uwezo. Haya, kabla hujaombewa ajiombee mwenyewe, kila mtu Mungu amempa uwezo huo wa kujiombea. Ni ujumbe wake huo kutoka kwa Frank Robert Victor bin Silebuya wa Geita, Tanzania. Anasema, ndugu mtangazaji, usichoke, nina madeni mengi ya salamu na naomba salamu zangu ziende kwa hawa wafuatao: Solomon Njiku Suke, John wa Ilagasika, Goligota Magabe Mokono, Mariam Lutemaagula, Victor Patience King Sofa Nyegezi, Mwana Zat huyu, Bonfas Stephen Babaserapia, King Majuto, Lestisia Shigolile, Habiba binti Swedi, Anaclet Ferdinand, Juma Asini Wabuswakala, Sombi Mtemi, Tito Jeremia, Antony Mazengo, Fitina Paul Wakatoro Geita, David Wilson Walwamgasa Geita Tanzania, kinyozi mstaafu, Sidia Fuguru na Maimuna Mosigisi. Ujumbe anasema anawatakia mafanikio katika mwaka huu mpya wa elfu mbili na ishirini. Basi hivyo ndivyo mambo yalivyo hapa katika kipindi hiki cha salamu na burudani ya muziki. Mie ni Amina Abubakar nayekupeperushia salamu zako kwa ndugu jamaa na marafiki. Tutakwenda namna hiyo tukichangamka changamka namna hiyo tu, na burudani maridadi kabisa. Kadi ya salamu nyingine inayoishika hivi sasa ni ya Solomon Jiku kutoka Nzega, Tanzania, anasema: mtangazaji, leo nina salamu kwa ndugu zangu kama wafuatao. Kwanza kwa King Majuto, King Sofa Nyegezi Kashinje Mjomba, Letisha Shigolile Majaliwa Bususu Juventus Ntalima Mbaga Kubeja Masanja Ngasa, na mwisho ni kwa mama yako Kipenzi Magdalena Mathias na Monika Njiku na mtoto wako Dixon, Solomon. Ujumbe unasema cheza na mimi, usicheze na kazi yangu. Haya, Mashaka Subi Mkonole mpenda kilimo wa Ngoma Sengerema Mwanza Tanzania anasema mjengoni, hodi, hodi, ndugu mtangazaji wa zamu Amina Abubakar karibu kabisa. Unasema, siku ya leo napenda kuwasalimia wafuatao kuwasalimiawafuatao, kwanza ni kwa Mbaga Charles nikuambagachaub, anajiita Baharia wa Ndoa akiwa Kishinda Geita. Juventus Josen Ntalima pia anampa salamu Philbert Jonathan Kinshambi, vile vile Zuberi Magwe Magi, Mbise, Nazareth, magembisenazae, Mwakipembe, lishamazoya, masanjangasa, Masanja Kanone, Fikiri Dario Gakala wa Ngokolo Shinyanga Tanzania. Mpelu, Asikele, Anyanda, Leonard Mwanzalima akiwa Sengerema mjini, Thomas Makayanga kinyozi mstaafu, Charles Jumanne fundi wa simu Octavius Alex Fadhili Hamdani Tibihika Celestin Kajuna Mapigano Jakobo Salibu Nzali waziri wa shida, Mashaka Juma Kayungilo somo yake huyu, ndivyo alivyoandika hapa. Halafu tunza Godfrey Mwakapenda Warusha Tanzania, salamu pokea bila kumsahau Atdole Kataya akiwa kule Moba DRC Congo. Ujumbe anasema ukitaka kujua uzuri wa mkeo muwache tu, halafu uone anavyogombaniwa kama mpira wa kona. Kila mtu anataka afunge, na anamalizia na kusema mwe na wikendi njema. Ni Mashaka huyu, Subu Mkonole akitokea kule Ngoma, Sengerema, Mwanza, Tanzania. Haya, ujumbe wako umetuacha hoi <laughs> nadhani sio mimi peke yangu na wengine pia wanaosikiliza kipindi hiki cha salamu. Edinali Nyamweru mama Lamsi, mwenyeji wa Kagezi, Kibondo, Kigoma, Tanzania, anasema salamu zake ziende kwa besti yake Leticia Shigolile, Devota Eliasi, Tina Matelula, Dorika Tadeo, Emma Shirima, Pendo Siliedon, Devola Nyamweru, naye diwani mtarajiwa Victor Patience Anyenda. Wengine ni Justa Fuguru, Olesto Fuguru, Luleke Fuguru, Miliana Fuguru, Wilfred Tambwe na watoto wake Lamsei Abdimelek Fuguru, Listoi Abdimelek Fuguru, bila kumsahau mme wake kinyozi mstaafu Sidia Fuguru. Ujumbe anasema salamu ni nusu ya kuonana, pia salamu hudumisha upendo. Fojai Mwamloka akiwa kule Kiwila, Tukuyu, Mbea, Tanzania Jumapili ya leo, anasema salamu zake ziende kwa Justus Mwakina, Reina Shani, Joshua Rubenge, William Kitengai, Jafari Kopo kinyozi mstafu, Nakapino Majaliwa, Bususu Antony Mazengo, Vasco Mwakiusa, Tunza Godfrey Mwakapenda, Letisha Shigulile, DJ Mwa Bobariki, Kipenda Nalisobela, Nazareth Mwakipembe, Jangala Kamwenda, Filber Jonathan Kenshambi, Notabene Mwakamahala, Kashinje mjomba wa Watuba Adhi Julius Mamloka na watoto wake Christian na Latifa bila kumsahau mke wake Rukia Charles. Ujumbe anasema salamu ni nusu ya kuonana. Baada ya kukatika hapa studio. Kadi yako ya salamu, Katavi. Zuberi Magwe wa Katavi, Tanzania, unasema unapeperusha salamu zako kwa Letisia Shigulile, James Tano, Wilfred Tambwe, Alfons Mzendakaya, Frank Matei, Frank Chayo, Padri Moshi, Thomas Mayunga Matikiti, Muhamed Rutahiwa Busisi, Makmihayo Majaliwa Bususu, Dafi Nyandekwa, Amina Mlacha, Amina Abubakar Basila, Binti Kimario Magembisi, Halima Bamhiga, Ema Shirima, Maimuna Mosigisi bameachia hapo hajacha ujumbe lakini nashukuru sana kwa salamu zako. Musa Mjengi, mwenyekiti mkuu wa Wasakatonge Salam, akiwa Dar es Salaam, Magomeni kule Kagera, anasema habari za hapo ndugu mtangazaji. Nzuri sana. Unasema salamu zako kwa DW ni kama zifuatazo. Kwanza kwa Anthony Mazengo, Hamza Wema, Maimuna Mosi Gisi, mjumbe Doto Frank Shayo, Anaclet Ferdinand Tano, Kocha William Kitengai, kiongozi Miro Boy, Fredi Moshi, Salomon Jiku, Hussein Juma Mayala Mashili na mke wake, Mama Sabrina akiwa e, Singida kule kwa sasa. Ujumbe anasema Wasakatonge Salam Club ndio nambari moja Tanzania. Haya, Habiba binti Suwedi yupo pale Iringa na yeye pia anawasalimu wazazi wake. Anasema anasalimu wazazi wake Bi Arusha Mustafa na baba mzazi Suwed wakiwa Bukoba Katoro, mme wake wakili mama mkwe na baba mkwe familia ya Bi Muhamedi ikiwa Nyaishoz Karagwe, Bi Sada Bitariho na mama Faraji wa Komabira Kierwa anasema Mola tuzidishie kila la heri, amina. Uliro! Unazo sura ya kuringia, unayo rangi ya kujidaia, unayo rangi ya kuzuri kama ya chokoreti. Wana kutafuta wengi hawakupati. Napenda tuongozane twende kwenye pati ne vana vakambara tuli mupati tudigida hechiro emi sana, kwani mimi wewe na kupenda sana wewe, ndio kistobe wangu na mimi ndio mshefa wako. Mwemezi Yusto kutoka Mweyanjari Sigiro, eh, Kero wa Kagera, Tanzania, anasema napeperusha salamu zake kwa hawa wafuatao. Kwanza kwa wazazi wake Oralia Sande na Yusto Paulo wakiwa Mweyanjare ndugu zake wote popote pale walipo akiwemo Gidson Alinda atuongoza Asimwe, watatu kusalimia wanasema ni wanafunzi wa chuo cha Fiti Moshi kule popote pale walipo, alafu Lodvik Mosha akiwa Iringa na kaka yake Samu wa Meru, alafu wafanyakazi na walimu wote wa chuo cha Fiti popote pale walipo wakiwemo Mama Neema na Walter Mushi, alafu Justice Cyprian akiwa Kafuro, familia ya Paulo Ngobo na familia ya Lenadi twende hii popote pale walipo, nyote enye imesalimiwa na Gelson Mwemezi Yusto. Ujumbe anasema tukumbukane katika sala. Ni kadi yake hii ya salamu, ndivyo inavyomalizika hapo. muda naona unayoyoma, una hapa studio, na nikamilishe kamilishe basi kwa salamu hizi makmi hayo wa Magomeni, Dar es Salaam, Tanzania nasema salamu kwa Bernard Samike, Baraka Rabani, Donald Jobson, Frank Shayo, Sidia Fuguru, Leticia Shigolile, Micho Shirima, Edina Nyamweru, Fadhili Tibihika, Mapigano, Jacobo Wilfred Tambwe, Celestin Kajuna na Jacob na Victor Pesen. Jumapili njema, ndio ujumbe wake aliouacha hapo. Mtangazaji wa kipindi habari za kazi, ndugu yangu, salamu zangu ziwafikie hawa wafuatao. Kazi nzuri Nashukuru sana. Natumai hata wewe hapo ulipo mzima. Unasema kwanza salamu zako unazituma kwa mtangazaji wa kipindi, Amina Abubakar, asante sana. Alafu familia yako Mama Hashim Juma akiwa pale eh, Negamsti Babati. Ndio ulianza kumsalimia baba mzazi mzee Idi Isa Kimolo almaarufu mzee Mkenya akiwa Masawi Kondoa, Siraji Lacha na Haji Mafita Balahi wakiwa Masawi Kondoa, Tanzania, Miraji mwana wa Kibinda mchana Jim chana wakiwa Morogoro, Tanzania, mzee Omari Maguo mkulima wa vitunguu almaarufu Ranjit akiwa me akiwa mnenia Kondoa na Yahya Muhamed Shebe wa Mombasa Kenya, Saienda Mabula, Letisha Shigolile, Fikiri Dario Gaza Boy Kiraka, Deos Masunga na soro na soro, Maziku Sima Kagaruki, mwalimu Kedidi Mpemba, nyote nyie, salamu zenu pokeeni kutoka kwa Juma Idi Isa. Ujumbe anasema tukumbukani kupitia mtambo wa nguvu DW kutoka Bona. Masanja Ngasa wa Nzega Tanzania anasema salamu zake ziende kwa fikiri Dario Gakala, Devota Daniel Eliasi, Leticia Shigolile, Filba Jonathan Kenshambi, James Tano. Ujumbe DW ni mtambo mkubwa mapigano ya kobo ngwano wakatanga kakonko zangu salamu ziwende hawafuatao, ndivyo anavyoanza katika kadi yake ya salamu. Anasema Majuliwa Busisi Bususu wanampa salamu: Mak Mihayo, Charles Jumanne fundi wa simu huyu, Celestin Kajuna kinyozi mstaafu, Sidia Fuguru Kiili Yanga, Johannes John Simon Shauri, Victor Kahangwe, Mashaka Subi Mkonole, Juventus Uen Ntalima pewa wapeza, Ferdinandi Jacobo Amadi, William Hussein Mchuhi, Letisia Shigolile, mama lam Sedinali Nyamwelu na Mohamed Salimu Dinya. Ujumbe anasema tuzidi kukumbukana. Kadi nyingine ni ya Basila binti Kimarua, Pasua, Moshi, Tanzania. Anaomba salamu zake zimwendee Ali Tindo, Eri Victus Masawe, Jafarikopo, Clifford Hezron Mwananyanda, Neema Kimario, Jafaidi Gazaboyre na Shane Manuel Mwaya. E, Matikiti, Muhamedi Jonas, Saidi Mwaya, Filbert Manda, Fikiri Hidari Ugakala, injinia cha uchumi Filbert Salibunzali, Raymond Masawe, Niko Mgavila, chifu Thomas Makayanga, Paul Msalaba, Anaclet Ferdinand, Anaklet Feruzi, mwalimu Mipango Jumanne, DJ Vumila Lata, Notabene Emmanuel Mwakamala, Rotaiwa Busisi na King Obed Zenob Jr Magembisi au Mama Mary, nyote nyie mesalimiwa. Ujumbe anasema kumsifu Bwana ni chanzo cha maarifa ni Basila Binti Kimario. Huyu Edward Kabamba pia ameandika kutokea kule Dumila, Morogoro, Tanzania. Anasema anapenda kupeperusha salamu zake kwa wafuatao: kwanza kwa Mchana J, Mchana Fikiri, Dario Gakala, Salimu Nzali, Juma Kimoro, Jafari Kopo, John Mwandu, Sossi, Tenis wa Mwanza, King Majuto, Gilgota Magabe na Salome Danieli. Ujumbe anasema mwaka, mwaka huu elfu mbili na ishirini japo umepita, tuko Februari, ni mwaka wa mafanikio makubwa hasa kwa wadau wa media na watangazaji wake. Amina, ndivyo anavyosema Edward Kabamba kutoka kule Dumila, Morogoro, Tanzania <tune> Na kufikia hapo basi, msikilizaji, sina la ziada, naomba nikutakie jumapili tulivo, popote pale unaposikiliza idhaa hii ya DW kutoka Bon, Ujerumani. Uwe na siku njema. Mimi ni Amina Abubakar, tukutane tena jumapili ijayo panapo na majaliwa. Kwa heri jala.