Timu ya Burkina Faso hii sasa wameimarika kimchezo uh, wanaelewana katika uwanja wa wachezaji wale. Pia ukiwaangalia sana kwa undani, ni vijana ambao kama mpira unakwenda physical katika lugha ya kimombo, pia ni wachezaji wanaoelewa kabisa kucheza katika ngome hiyo. Kocha wao pia, kocha wao Paulo Duarte, kocha uh, kutoka Ureno. Uh, kocha ukimwangalia uki historia yake ana matokeo mazuri, hata ikabidi kocha wa Misri uh, Hector kupee kumsifu sana uh, kocha Aduate kusema kuwa vijana wake wanaonekana kuwa wameimarika na wako na fitness ya hali ya juu sana kucheza mashindano haya, hawachoki, uh, na wan, wanajiamini wanajua kuwa wanachofanya uwanjani. Kwa hivyo utaona kuwa Bukina Faso ni timu moja sasa ya kuchukuliwa kwa seriousness hapa Afrika na ni timu imeimarika kabisa. Kuna malalamiko uh, ya hapa na pale ya waamuzi. Wewe unayaangaliaje malalamiko kama hayo? Ni kweli, kwanza kabisa, jana katika kikao na waandishi wa habari baada ya mechi uh, dhidi ya Misri kocha Paulo Duarte baada ya mechi hakuwa na furaha kabisa, ali, alionekana kuwa mwenye hasira sana huku akimzomea uh, refa wa mechi hiyo uh, bwana Melang Diedu kutoka Senegal, akisema kuwa uh, alinyima ali, ali, timu yake penalti tatu haswa penalti mbili katika kipindi cha kwanza ambapo uh, mlinzi um, wa Misri Ali Mosada alionekana kuunawa mpira uh. Kwangu mimi naona kuwa labda kwa, kwa, kwa, kwa nikisema kwa lugha ya kimombo overall kuwa ma, uamuzi umekuwa mzuri katika mashindano haya. Misri inapofika katika kiwango kama hiki inakuwa ni mshindi asiyeshindika. Mara hii unaangaliaje Misri a, ambapo huenda ikakutana na Cameroon au Ghana? Misri, kama ulivyosema ndugu yangu Kitojo, wanauelewa, wanauelewa, wanaelewa kazi hii. Ni mabingwa mara saba wa mashindano haya. Kwa mfano na mashindano haya yalipoanza hapo mwanzo walikuwa na shida a, ambapo walinzi wao wawili walikuwa na majeraha. Uh, ikabidi wamtegemee wa kikongwe El Hadari Esam, ambaye ana miaka arobaini na nne, wamtegemee kucheza mechi mingi hapa, na amecheza vizuri, ameweza kustahimili katika katika kazi yake, ameweza kuipanga timu vizuri, na ni timu ambayo kufikia jana kabla ya mechi ya Burkina Faso walikuwa hata hawajafungwa bao moja, walikuwa wamekuwa timu yenye ulinzi mkali kabisa na wametumia ulinzi huo kuweza kupata matokeo kufunga bao moja na kupata ma-na kupata ushindi wa bao moja katika ka, mechi tatu takriban tatu wakipata ushindi kama huo. Kwa hivyo ni, ni kama ambayo wa, wa, wa, wakiwa kenye kwenye fainali wanajua kucheza fainali. Kocha wao pia ni kocha ambaye ana uzoefu. Unamkumbuka Hector Kupe, alisema jana kuwa tulijua kuwa Burkina faso ni wachezaji wenye fitness ya hali ya juu na wanaweza kukimbia kwa muda mrefu uwanjani, kwa hivyo hatukutaka kukimbizana nao sisi. Tuliona kuwa tuwaachie mpira wafanye kucheza nao, lakini wasikue sana sana katika eneo letu la hatari.