Nimeshapiga kura ndugu yangu, hali ikoje? Mpaka wakati huu hali inaendelea vizuri kwa baadhi ya maeneo na baadhi ya vituo, lakini uh -huh. baadhi ya maeneo kuna shida kwamba mawakala wetu wamezuiliwa, kwa sababu mawakala walitakiwa wa... waende na barua ambazo tumepewa kwa mkurugenzi kama utambulisho. Wanafika pale, wasimamizi wa vituo wanawaambia barua zao hazina hazina picha, kitu ambacho ni kinyume cha utaratibu, wala haikuwa hivyo. Kwa hiyo imekuwa na usumbufu. Kuna baadhi ya vituo mpaka sasa hawajaingia kwenye vituo, na kuna baadhi ambao baadaye wasimamizi wameingilia wameingilia wakaingia kwenye vituo. Lakini pia tunavyozungumza wagombea udiwani wetu ambao, ambao wana nafasi ya kuingia kwenye vituo na kukagua hali halisi, mmoja amekamatwa, mgombea udiwani wa kata ya Matongo kata ya Matongo iko Nyamongo ambayo kumekuwa na shida kubwa, kwa sababu kuna kuna wapiga kura wengi na ni eneo ambalo tunakubalika sana, na ndiyo eneo ambalo hata jana tumeshambuliwa kwa risasi kwenye mkutano wetu wa kufunga kampeni. Uh, tumeshambuliwa. Kabla tujaelekea katika hilo jambo la risasi, eh, nyinyi mmechukua hatua za kisheria kuhakikisha kwamba haki inatendeka, mawakala wenu wanaingia wote katika vituo? kuna bahati mbaya sana, kuna impunity kubwa sana serikalini. Watu wanajua kanuni, wanajua utaratibu, wanavunja utaratibu kwa kwa makusudi kufeva watu wengine, na hao unaotakiwa ku, kuenda kwao ku kulalamika ndio hao hao ambao wanasimamia hiyo utaratibu huo wa kuvuruga utaratibu wa nchi na kuvuruga amani ya nchi. Sasa unachukua wapi? E, sheria sheria ni, wananchi wanapaswa leo wadai matokeo yao kama walivyopiga kura. Mweshimiwa ese, unaonekana kama mwenye kukata tamaa. Jana tukirejea katika swala la risasi Afana. Umeandika tamaa jana, Atika... katika... tamaa, <ehe> jana katika ukurasa wako wa Twitter umeandika kwamba watu wawili wameuawa. Ni tuhuma nzito hizi e, kwa kiasi gani jambo hili limetokea tukiwa kwenye mkutano wa kufunga kampeni Matongo eneo la stendi ya magari tulipokuwa na ratiba yetu ya mgombea udiwani na mimi mbunge nilienda pale kama mgeni rasmi. Watu wa viongozi ambao wanatambulika, ambao ni wenye viti wa vijiji e, walitushambulia kwa risasi. Walikuja pale wakashambulia wana, e, watu kwa risasi. Mmoja alikuwa kwenye bodaboda yake akapigwa risasi ya mbavuni na akafia pale pale, na mwingine akapigwa risasi ya shingo na akafiwa pale pale kwao. Tumeokota maganda ya risasi, na wengine watu wengine kadhaa walijeruhiwa. Kwa hiyo tulishambuliwa kwa risasi, na ndio maana nimesema kuna impunity na tumeshambuliwa polisi wakiwepo, na bahati mbaya sana hawakumkamata huyo mtu mpaka baadaye RCO alipokuja kwamba kutuambia kwamba wamewakamata au watu waliotushambulia kwa risasi, lakini hivi tunavyozungumza kuna miili ya watu iko mortuary e, ambapo tulishambuliwa jana kwa risasi. Polisi imechukua hatua yake bila shaka wamewakamata hao watu, lakini sasa, katika mazingira ambayo leo tumebanwa sana na uchaguzi, hatujafuatilia kujua uchunguzi umeendeleaje.