Hakuna hatua ambayo yote imechukuliwa kwa wakati huu nchi yetu. Hakuna mtu wote ambaye ni tajiri ambaye yako jela. Hakuna mtu mwizi wa wote ambaye ameiba katika uchumi wetu ama ambaye ameiba katika serikali ambaye ameshikwa kafungwa. Kwa hivyo tu ile yake ni mdomo tu ile kwa sababu wote wamelalamika. Kumekuwa na mazungumzo sana, pop alikuwa anakuja Kenya, lakini sasa lazima Uhuru anze kusema kwamba eh ufisadi kitu mbaya. Na venye pop alikuja Kenya pia aliambia Uhuru, alimwambia tuombee tupigane na ufisadi. Kenya hitaji maombi. Msiombe, shikeni watu mfunge jela. Hiyo nukta nzuri umezungumza la kwamba hatua lazima zichukuliwe zionekane kwamba zimechukuliwa. Lakini nchi na sheria zake huamini juu kuhusu utaratibu, sheria za nchi. Kenya ndo semamba kwamba una hatia hadi ujulikane ni tajiri. Kwa hivyo kama una makosa, makosa, kosa hivi umeshikashika uko na pesa kugusi wanakushika vizuri. Hii serikali ishikange matajiri. Hata ile serikali ya Kibaki, ya Moi, ya Kenyatta, ishiki matajiri. Kenya iko na miaka hamsini na mbili toka tupate uhuru kutoka kwa wazungu wa beberu, na hiyo miaka hamsini na mbili hatujafunga tajiri, hatutafunga leo unless uhuru ako na atafanya kazi, wafanye kazi, kwa sababu polisi wafanyi kazi yao, koti azifanyi kazi yao, wapelelezi wafanyi kazi yao. Sasa ni kuzungumza tu kila wakati yeye ufisadi, oh, ufisadi yeye, lakini kushika watu hatushiki Naam, na kuja sasa uh, swala lingine uh, Boniface Mwangi. Wewe ni mwanaharakati wa haki za kiuchumi, haki za kiraia, kupata mamlaka yao. Bunge imekuwa taasisi ambayo hapa Kenya inaonekana kulalamikiwa na nyinyi wanaharakati kwamba imekuwa haiwasaidini katika kumfanya Mkenya wa kawaida akapata haki za kiuchumi, na ushutumu kwamba ni taasisi ya kumnyonya uh, mwananchi. Ikiwa hata bunge amuliamini, unadhani kwamba kipi kifanywe kubadilisha nchi hii kweli kwamba Tumaini letu ni siku wa wabunge wabunge wafanye kazi yao, kwa sababu bara leo tulipa, tu, hii wiki iliyopita kwamba tumegundua kwamba wale wabunge ambao walishindwa katika uchaguzi uliopita bado wanakula mshahara. Hiyo ndio wizi unaendelea, wakati huo. Yo ni ghost workers. kila mmoja anapewa mshahara lakini wako kwa bunge na hakuna hata mmoja amepiga firimbi akisema kwamba haya mnaibiwa. Sasa kama wabunge ni waizi kiasi hicho, tufanye nini?