No, usalama iko sawasawa. Usalama tumeimarisha ya kutosha, ilichopake sasa tunafanya ujue, awa officers wako kwa kwa crown kwa kuhakikisha kwamba hiyo wahalifu ambayo walifanya hiyo jambo wanatiwa mbaroni. Lakini kamanda, tunaambiwa kwamba hawa wahalifu wanaingia yep, wanatoka katika maeneo hayo wamewazidi nguvu. No, no, no, no. A, a, a, unajua hawa ni wahalifu ambayo wanakuja tu wakitoroka but officers wako underground hata sahizi mimi mwenyewe anaelekea huko na mwili sasa, baada ya kupatikana kichwa kandoni mwa barabara, mwili wa marehemu umepatikana? bado mwili, bado but the officers wako on the ground kuhakikisha kwamba wana- wanatafuta ile m, ile direction ambayo wahalifu walichukua. Nilipozungumza kwamba mnazidi wa nguvu, kwa sababu wiki mbili zilizopita hawa hawa tunaambiwa kwamba waliripua vituo viwili vya polisi, vituo vyenu. E, inawezekana vipi hapa? No, no, no, pande hii hapana kwa Wajia Kaunti hakuna hakuna jambo lolote ambayo wamefanya in that two weeks. Hapa Wajia iko imara, ni incident tu ambayo imefanyika jana, ambayo tu officers yangu wapo on the ground wakihakikisha kwamba hiyo waalifu wanashikwa. Sasa hawa waarifu wapo Wajia au wako nje eh, ya eneo hili kwa wakati huu, kwa duru zenu? No, uchunguzi inaendelea within that area, because ni borderline eh, ni mpaka iko karibu mpaka yetu, so askari wako kwa ground kisha kwamba hiyo watu wanatiwa barua, lakini ni hakika kwamba waliofanya mkasauni ya Al Shababu, na uchunguzi unaendelea. Uchunguzi tunaendelea na tutapata habari tutapata. Ya ya katika eneo la mpaka kuna ulinzi wa kiasi gani, ambapo watu wanaweza kuingia huku wakarejea wakafanya jambo lao wakarudi? Si watu wengi, ni watu wachache tu, wale wananini, wana, wana na kutoroka. Si ati ni jeshi ambayo wako wako imara But, uh, askari wako kila mahali, tume askari yetu wako asongo boda, so inchi uh, uh, kaunti iko waji- iko imara.