Wabunge wa Kenya wamekuwa na, na njia moja ya ulap hasa kama hiyo, wamelipwa na wamelipwa mbele, na ni pesa ambayo walipwa kwa kimakosa na hawataki kurudisha na bado wanajiongezea hela kila mara, ni kuonyesha hawa hawajali, na tumekuwa na shida na wabunge wa Kenya kabisa. Kama mwanaharakati unaposema kwamba wanajiongezea marupurupu kimakosa, mnafanya juhudi zipi mm, kuhakikisha kwamba fedha walizolipwa zimerudishwa? La, uh, kwanza sasa sisi ni kwenda kotini tujaribu ya kwamba kama wanaweza e, koti inaweza toa amri warudishe hizo hela, na, na kufanya maandamano ya kupinga hiyo e, malipo na kuwaweka katika kikundi cha wafisadi Kenya. So ni ni, ni swala ambalo linatungua sana. Kama wabunge wetu hawa watuwakilishe hawa ndio wanavunja sheria na hao ndio wanapora mali ya nchi kwa hivyo sisi kama wanaharakati ni kuambia wa Kenya eh, tunakua tusome na mfano wa nchi zingine kama Sudan ambazo imefanya mapinduzi ya eh, kuleta mwamko mpya na kubadilisha nchi mchakato wa kufikisha suala hilo mahakamani umefikia wapi ah, bado tunajiandaa tuna unajua pia kuenda ku, kotini na, ku, na, ku, na na na, na eh, n inahusisha wananchi wenyewe pia ili tuwe wengi kotini, tuonyeshe hili ni jambo ambalo linakirawa watu, taasisi uh, za za, za, za kiraia ambazo tunashirikiana nazo Hine, tunapanga pamoja kuenda kotini tujaribu kusimamisha hayo malipo. Na je tume inayosawazisha mishahara nchini Kenya, SRC, mbona msishirikiane na tume hiyo katika kuhakikisha kwamba marupurupu yanayolipwa kwa njia isiyofuata utaratibu, uh, fedha hizo zinarudishwa? Sasa taasisi hii na hata ikizungumza ni kuonyesha hata yeye imeku- imekuwa hafifu, dhaifu, haina haina haina uwezo wa kudhibiti ya kudhibiti mambo ya mishahara. So hii tume ni hafifu, haina nguvu, kwa sababu kama ina nguvu ingeweza kutosheresha mshahara wa wabunge vizuri na isimamie hapo, na hata wananchi wa kawaida wangekuwa wakizungumbuka kuenda kotini, kujaribu kutumia mahakama kusimamisha haya malipo yamelipwa. Kwa hivyo hiyo tume hatuwezi tegemea sana.