Nunuwangu kama kuna ukweli, kwa vile wakati wa kura kulikuwa na habari nyingi ambazo zilikuwa potovu ah, zilikuwa zinagusia mambo ya chuki ah, haswa zikimkandamiza ule mpinzani wake Rais Uhuru Kenyatta, Bwana Raila Odinga. Ah, mengi ya ujumbe ambayo yalikuwa yanatumwa katika um, mita mitandao ya kijamii ilikuwa ah, ni ya uongo, ilikuwa ni potovu na ilikuwa ina usia mambo ya chuki ambayo haikuwa inatazamia kwamba watu ama wafuasi wa Raila watazingatia sana, lakini ilikuwa ina-, ina mtazamo wa kwamba wafuasi wa Jubilii wakiweza kuona mambo hayo wataweza kutokea kwa wingi kumpigia kura Uh, kiongozi wao ili aweze kuhifadhi kitu chake cha urahisi. Na mitandao ya kijamii nchini Kenya ina uwezo wa kiasi gani hasa kwa wapiga kura? Kwa sababu ukizingatia ni idadi ndogo tu ya watu wa, watu wa mijini wenye uwezo wa kutumia mitandao ya kijamii kulingana na takwimu kutoka kwa shirika la mawasiliano uh, Communications Authority kuna watu zaidi ya milioni thelathini na tano ambao hutumia uh, mitandao ya kijamii angalau mara moja kwa mwezi hivyo kwa muda ule wa kura kura wa Agosti na kura wa mwezi wa kumi ni hao ambao walikuwa wanatarajiwa kwamba ujumbe huu utawafikia haswa wale ambao walikuwa ni wamejiandikisha kupiga kura wakiwa ni watu milioni kumi na tisa. Kwa mtazamo wako, unahisi shutuma hizi zitakuwa na athari gani kwa upande wa kisiasa nchini Kenya? Nafikiri sima hizi sidhani zitakuwa na uzito haswa kwa sababu uh, wapinzani hao wawili wamekutana, wameongea na wanapanga kwamba watashirikiana. Ingekuwa Wakenya ama vyombo vya habari za Kenya zingeweza kuzingatia na kusema yale mashirika ya hapa Wakenya ambayo walishirikiana kiundani na hilo shirika la Cambridge Analytica, lakini kwa vile hakuna ambaye anaweza kuyataja mashirika hayo na hao ambao walikuwa wanashirikiana shirikiana nayo kwa ndani, haitakuwa na shutuma sana kwa, kwa, kwa vile, kama ingekuwa na wangekuwa wametajwa, wangeweza kuitwa katika bunge naweze kusema ku, ni jinsi gani walijihusika ama hawakuhusika.