Kwa habari za utataniko zinaletwa kwamba kuna mara ingine kwamba Alshababu wanashambulia wanazungumzia idadi ambayo hawajeuua, kwa hivyo wanaonyesha kwamba wamefanikiwa, wame katika shambulio lao, wanazungumzia idadi ambayo hawakufanya na pia upande wa serikali, mara ingine pia inatokea mambo kama hayo hayo tu. Hebu nielezee mkasa wenyewe huu ulikuwaje, kuwaje? Sasa ulikuwa kwamba hiyo ni kambi moja katika um, region inaitwa Hiran ambayo ni karibu na Ethiopia na Waethiopia kwa jina la AMISOM wanayo kambi kando kando ya, ya mji huo, na pia Alshabab nao hawako mbali katika kituo hicho cha Hiran ambayo inaitwa Halgan. Kwa hivyo Al-Shabab walishambulia hiyo kituo hicho kwa kujilipua na, ku, ku, ku, na kupigana uso kwa uso. Baadaye majeshi ya Ethiopia, kwa vile ni karibu na na Ethiopia, na ndege zao za helikopta zilishambulia, na mpaka sasa inasemekana kwamba mashambulio yaliendelea kwa muda mrefu wa, wa Ethiopia bado wako katika kambi hiyo, ingawa wameshambuliwa vibaya ni kundi hilo la Al-shababu. Kwa nini Al-shababu imezingatia kuishambulia kambi hii ya Waethiopia? Kambi hiyo ya Ethiopia ambao kama hivyo unavyojua ndio inalinda in, ina e, e, jimbo hilo ambao kwa jina la la AMISOM. Kwa hivyo kama unavyojua kwamba, kwa hivyo Alshababu wanaona kwamba ni kipingamizi kwao ki kikubwa kwa hivyo waliandaa mashambulio hayo ili kuwavurusha Waethiopia katika kambi hiyo ambao ndani ya Hiran ambayo inaitwa Halgan. Kutokana na haya yanayojitokeza katika kipindi cha hivi karibuni na hivi sasa, Mogadishu ni salama Mogadisho, hatuwezi kusema ni salama kwa, kwa vile kunaweza kutokelea, kutokea shambulio saa yoyote, na kwamba kwamba unavyojua kwamba mwezi huu wa mtukufu wa Ramadhani tukiingia Alshababu kila mara wana, wanazidisha mashambulio yao. Habari mpya mpya hasa nimepata kwamba yuko gari moja ambao lime, limeonekana ambao kutoka Afgoi ambao lilikuwa liliingia ndani ya ndani ya, li, ya, ya, ya, yalipu, ya mji wa mugdhisho ambao lilipatikana kwa hivyo liko katika mikono ya, ya serikali ambayo gari hilo lilikuwa limejazwa mabomu ambayo yalitukuwa yalipuliwe ndani ya mji hapa mugdhisho.