Kama nilivyosema tunataka tume watangaze haya ili sasa yawe matokeo rasmi kabisa, lakini pia namwomba Dr. Shein awe mungwana, asitie nchi katika matatizo. Wazanzibari washaumia sana, kwa hivyo asiwe ni sababu sasa hivi kwamba wazanzibari waendelee kuumia. Kwa hivyo nasema kwamba lazima, lazima, lazima maamuzi wananchi, ya wananchi yaheshimiwe. Kipi Maalim Sefu ambacho kinakupa nguvu na hoja ya kuamini kwamba haya ambayo umeyataja hapa ndiyo matokeo hasa halisi kutoka vituoni? Kwa sababu haya hatukubuni sisi, ni matokeo ambayo mawakala wetu wamepewa na wasimamizi wa uchaguzi katika vituo, na mna saini zao. Unafahamu bwana, hizi wana saini zao. Kwa hivyo ni matokeo authentic kabisa. Uh, tuseme kwamba sasa kauli ya tume ikichelewa kutoka mpaka kufika jioni ya leo, usiku wa leo, nini kafu ambacho inapanga kufanya? Amesema kwamba mimi nadhani kwamba muhimu ni kuondoa hii tension ndio nchi. Kwa hivyo tume wasija kafanya jambo lolote lile, ambalo kwa kweli linakwenda kinyume na maamuzi ya wananchi, tutaitia nchi yetu katika mambo ambayo siwezi kutarajia na sitatarajia kwa matatoke kwa hivyo ni muhimu sana sana, nasema sana, ni muhimu sana kwamba haya matokeo yaheshimiwe.