Ambacho kinatokea kwa sasa ni kwamba polisi wanajaribu kumkamata Bobi Wine, lakini uh, kama unavyosikiliza uh, wananchi hapa wanajaribu kufanya kila juhudi kuona kwamba wanamkinga Bobi Wine asikamatwe na hawa uh, polisi. Kwa nini wanamlenga Bobi Wine? Kijana huyu mwanaharakati, mwanamuziki maarufu na ni mbunge pia wa jimbo moja nchini Uganda. Uh, wanamlenga maanake yeye ndiye aliyetangaza kwamba ataongoza maandamano hayo na kweli kama tunavyoona hapa ameongoza kundi la vijana mkiwemo hata wanahabari ambao wamevalia mavazi nyekundu, na ana kidogo kipaza sauti ambacho anatumia kujaribu kutoa uh, hima kwa wananchi kwamba wamuunge mkono katika jitihada zake za kupinga kuhizi. polisi wanatumia nguvu ya kiasi gani kusambaratisha maandamano? Polisi wanajaribu kuwasambaratisha watu, wametumia um, um, uh, mabomu ya kutoa machozi uh, na vilevile vile Ku, kujaribu kufunga njia, njia zingine ili kusudi eh, makundi ya watu wasije wakajiunga kwenye kundi hili ambalo wanajaribu kulivizia wakiwakamata eh, hawa viongozi wa maandamano haya. Mpaka wakati huu kuna athari zozote ambazo zimekwisha jitokeza pengine, watu kuumia, kukamatwa? hadi -ha, ha -ha, sasa hakuna aliyeumia, lakini wawili watatu hivi vijana ambao walikuwa wamevalia mavazi mekundu inasemekana wamekamatwa lakini habari ambazo hadi sasa sijathibitisha, manaake hawa jamaa walijiandaa vyema kabisa, manaake walikuwa wamefunga minyororo ya mikono kiasi kwamba haingekuwa rahisi kuwapenyeza na kumkamata hata mmoja wao. Ishara kwa wakati huu inaonyeshaje? Yataendelea au watafanikiwa kuyasambaratisha? Hakielewi maana yake. Sasa kile kinachokiona ni kwamba ni kama ambayo Bobi Wine anatoka upande wa, wa chini wa, wa, wa, wa mji akielekea maeneo ya Bunge. Sasa sijui kama anataka yani apenyeze katikati ya mji, ili kusudi eh, ujumbe wake wake upate kuwafikia eh, eh, ku, watu na kisha aende pengine bungeni.