noabongo jenga maisha yakohabari inakaribu tena katika kipindi hiki cha noa bongo jenga maisha yako ungana nasi katika hadithi hii mpya itakayosimuliwa katika vipindi kumi vijavyo inayojulikana kama wasaliti walokaribu hadithi hii inahusu swala nyeti linaloathiri kila nchi duniani dhulma za ngono dhulma za ngono humaanisha kitendo chochote kinachohusika na ngono pasipo azma hiari au makubaliano kati ya wawili kama tutakavyosikia katika makala haya mambo haya hayatokei mahala palipo na machafuko ya amani pekee hasha hutokea popote tutakutana na wahusika watatu wanaoishi katika nchi ya baruti pato binti wa miaka kumi na sita anayesoma katika shule ya mseto alan kijana wa miaka kumi anayeishi na ami yake jo na mwisho nuru mwanamke anayeishi karibu na kichaka kilichoficha magaidi wote watajikuta kwa njia moja au nyingine wakiwa wamedhulumiwa kingono na watajaribu kuishi na hali hii ngumu inayowasibu kisha iwavyo pia tutakutana na judi anayefanya kazi na shirika la kupinga dhuluma za ngono kipindi hiki cha kwanza kinaitwa wasio na hatia tunaanza hadithi yetu na pato mwanafunzi anayetaka kuanza masomo shule ya mseto mama yake serefa amemleta katika ofisi ya mwalimu mkuu bwana maneno karibuni shule ya upili ya kilinyi nalako ni patoserefa au sivyo na mwalimu naitwa pato serefa tafadhali hebu fungua sanduku lako nataka kuona miaka ndaniakumi na sita sasa. Hivi. kwani haruhusiwi kuwa na nafasi yake ya usiri eh? anavaa kuwa na mambo yake ya kibinafsi karibuni atakuwa mtu mzima huyu tafadhali mama sianzileo kutazama wanafunzi cha muhimu ni kuhakisha kuwa hawabebi vitu vilivyoharamishwa na shule huu ni utaratibu wa shule wanafunzi wote wa shule ya malazi ya kilindi lazima tuwachunguzi sasa wamzi ni wako fuata sheria au chukua mtoto wako naye nyumbani chaguo ni lako <coughs> pato mfungulie mwalimu sanduku lakini kwani itamlazimu kuonyesha kila kitu alichobeba au naam ndivyo ilivyo <tos> <tos> <tos> eh, lakini sawa safarihii wewe sitakuchunguza unaweza kufunga sanduku lako halafu njozi zangu zinaniambia wee si mtoto mtukutu <laughs> shukran bwana maneno hujue <laughs> pato ni mschana mtiifu sana mbayo na juhudi yake darasani pia ni mkimbiaji hodari tafadhari bwana maneno muhusisha yajiunge na timu ya wanariadha hapa shuleni mama <laughs> lakini mimi sio mzuri hivyo mm, ninapenda mm. kukimbia lakini sio kwenye mashindano <laughs> usiofu shule yetu huongoza nchini katika mchezo wa riadha pia tunafurahi kupata nguvu mpya kwenye kikose sawa pato acha nitakuonyesha utalala wapi mm, he, bwana maneno kabla ya hayo nina swali moja linainikera hapa he, hebu nieleze huyu binti yangu hapa kwa, kuwa hawa, hawa. Hm? Fahamu, hii ni shule ya mseto lakini m hm, nina, nina mashaka kidogo mama wewe ni mmoja kati ya wazazi wengi wanaouliza swali hilo <coughs> eh, lakini usihofu hii ni shule ya malazi kwa vulana na wasichana <coughs> eh, lakini kuna ukuta unaowatenganisha kila mmoja na upande wao pia yupo mlinzi anayakikisha hakuna anayepenya kuingia sikua stahili niakika kuwa binti yo yiusalama eh, asante mwalimu hofu eh, kidogo imenitoka pato nifuate nitakupeleka kwenye bwendi lako kwa heri mama nitakutumia barua hivi karibuni kwa heli mwanangu pato nitakutembelea hivi karibuni utakuwa msichana mzuridio eh? mama <laughs> serefa anamwacha binti yake pato chini ya ulinzi wa bwana maneno ambaye ni mkuu wa bweni lakini unaona ni wazo jema kuwaweka wavulana na wasichana katika shule moja ya bweni na unaweza kuwaamini walimu <laughs> kwa sasa hata hivyo tumwache pato amakinike ndio twende tukaone nuru na jena wanawake hawa wawili ni marafiki tangu utoto wao wanaishi sehemu ya nchi inayoitwa baruti ambayo hupendwa sana kuvamiwa na waasi jena ana kitoto kichanga na nuru ana mimba ya miezi mitano wawili hao wametembea muda mrefu kutafuta kisima angalau wapate tone la maji jena huyo mchumba mchumbako anaendeleaje ana nafuu sasa nuru nuruchambo anaafya yake kama ndovu nimemwacha akimsumbua baba yake na wewe hali yako mtoto wa jambo nashukuru uchovu tu kidogo ha, jena natamani ni zae hata sasa duli wanatamani sana kuitwa baba tena ywotaka kumza mamake lakini nafikiria atakuwa mvulana mbona mumeo atake msithana badala ya mvulana ndiyo kwani kuna shida yoyote hati kuna shida bila shaka wanaume wa kiafrika upenda sana kuzaa watoto wa kiume huyo dulu wako hmm. nafikiri uzungu umemtawala la nafikiria amegundua kuwa haijalishi kama mtoto ni msichana au mvulana kitu muhimu itmuimu nikua atakua hebu ewagee maji tafadhali imejaa nuru samani leo sichakusubiri ninashangazi yangu mgonjwa nampelekea maji anaishi kule maporomokoni kwa hiyo hatuta andamana nisamie shoga yangu sikukueleza mapema la tafadhali jena usiniache peke yangu ni hatari wao usihofu hakuna lolote litakalokutokea uko salama nitakupitia nyumbani kwako kesho asubuhi na tuja wote majini kwa heri nuru naumbe salamu zangu mumeo dulu sawa nawe mpe risala zangu shangazi yako nitanibidi niharakishe sipendelei kuwa hapa peke yangu saa sahidi maficho ya waasi hayako mbali na hapa nuru kweli katishika lakini kwa sababu gani kweli ana haki ya kuhofu usibanduke lakini kwanza twende sehemu moja ya nchi ambapo kijana wa miaka kumi alan ameketi nje ya mgahawa akijipatia kinywaji yuko na mamake press ambaye ndiye mzazi upekee pres amefuatana na mwanamume ambaye alan hajawahi kumwona hapo awali huyu mgeni ni nani alan kuna mtu nataka ukutane naye uacha kufanya hivyo huyu mtoto hana adabu kabisa sasa nisikilize huyu ni mjomba wako joe hebu msalimie mm. msalimie msalimia ankojoe shikamo kwani yule mjomba mwingine iko wapi gani um, mm, si si dhani ganisidhani mm. oh, yule mjomba mwingine ameshaondoka an yule ndio anampenda kuliko wanko wote m- alan ninahakika utampenda pia anko joe hayaaan eh? nenda kanunua soda dukani unasemaje ukipewa soda asante joe mm. pole kwa hayo natumae hujakasirishwahapana hapana nafikiri <laughs> na ni kijana mkweli akikuwa hivyo atakuwa mzuri sana lakini waonaje ukimweleza ukweli mapema mimi si mjomba wake mimi natazamia kuwa baba ake wakambo hapana nafikiri ni vyema kusubiri tutamweleza baadaye atakapokuzoea asante kwa kunielewa <laughs> natumaini wawili ninyi mtapata muda mzuri pamoja oh. <laughs> una haja ya kuwa na wasiwasi precious. watoto mimi hunipenda sana maneno ya joo ni yale yale ambayo amezoea kuyasikia masikioni mwake lakini unafikiri anafanya sawa kweli kumwamini joo haraka hivi tutayangamua hayo si punde lakini kwanza tumrudie nuru ambaye tayari kajaza maji pomoni ndoni mwake sawa ndo imejaa haraka sasa nahitaji kurudi nyumbani kabla hapana tafadhali siwe mauu wasiaanuwasi kimbia noro kimbia la hapana wataniona najia wakimpiga risasi mungu wangu jificha raka lakini tajificha wapi tafadhali mungu usiwalete hapa kwenye maji nakomba muu na kwa hayo tunamwacha nuru akijificha kisimani tukihitimisha kipindi hiki cha noa bongo jenga maisha yako makala haya yanaitwa wasaliti walo karibu na hasa yanamulika maasi na dhuluma za ngono barani afrika kweli nuru ataweza kuwaepuka waasi ni yapi atakayompata pato katika shule yake hii mpya na uncle joe ataelewana vipi na alan kwa haya na mengine usikose kipindi kijacho kama utahitaji kusikiliza kipindi hiki tena na kututumia ujumbe au maoni tembelea tovuti yetu dwde mkwaju lbe mpaka makutano yetu tena alamsiki