Najiuliza kama anaweza kuifanya na sizani kama anaweza kuifanya kamili. Sababu gani? Sababu yeye hakuchaguliwa na wakongomani kama vile rais, yeye ametiwa hapo na masikilizano yake ya, ya ya ya giza yeye na Kabila. Ni kusema kama ule anayekutia hapo ndio wewe utatii, sababu kama haukuchaguliwa na wakongomani hautatii wakongomani, utatii wale ambao wamekutia pale kitini, na ndivyo vifu vinapita vibaya sana katika Kongo leo. Sizani kama ataweza kuvunja ili mkataba yake yeye na hawaya itoshaka, hata nje siwakaani, hatuijue vitu gani wanaandika kule ndani, vinaanzia wapi vinaishia wapi? Kwa mfano uh, hili alilolisema likitokea itakuwaje kwa hatima ya siasa za Kongo? Tunapenda itokee, tuangalie itokee hatuwezi kusema mbele, kama hayatokea itokee, na tuone nawaza kama hiyo ndiyo kufufuka kwa Kongo, sababu Kongo inastahili kuvunja vitu vyote vibaya kama inaweza, kama kuleta sawa vile mgorogo mingi inaleta inaweza kuleta kama vile pia damu mingi tamwangika, lakini nawaza kama Kongo inahitaji kitu kabambi kama vile ya kuvunja mgorogo, ikuwe fasi yote, wale watu wote wafukuzwe na wakuendelea, waendelee. FCC ina ushawishi mkubwa bungeni na ndiyo yenye waziri mkuu. Hii sasa kama ndoa hii ikivunjika, ina maana kwamba Kongo itarejea tena katika uchaguzi kwa mujibu wa katiba yenu. Ndivyo ndivyo, ndio mkataba mkuu ya nchi. Nasema inafaa ikavunjika, na kama majority haiko, na sidhani kama Selix anaweza kupata ile majority, ijapukua kama anatosha pesa mingi sana ya kuuza wabunge wa kabila kabila, naye vilevile ana pesa mingi sana ya kubakiria na watu wake kando kando yake. Ni kusema kama tunapashwa kwenda kwa uchaguzi wa, wa, wa mpya tena, sisi Wakongomani tuchague ya kweli nani tunatafuta aongoze nchi. Pengine watu watadhani unazungumza hivi kwa sababu wewe ni sehemu ya upinzani, wewe ni mwenye mwenyekiti wa UDPS. Kama uh, Rais Chisekedi akisema kwamba UPDS njoni ndani na nyinyi, moyo wa shirika mtakubali, sisi tunakuambia kama hiyo UDPS ya Felix haiko tena UDPS ya ya kuzalikiwa ya Bwana Etienne Chisekedi. Sababu hii ya Bwana Etienne Chisekedi ilikuwa ya kuleta demokrasia katika Congo, yeye ameacha hiyo, anakwenda kuzilizana na Kabila sababu ya kupata mali, kupata kirahisi, kupata sifa. Hatuwezi kuitika hiyo.