Um, ni mchezo ambao kwa kweli ulikuwa ni mzuri sana na timu zote zimejitahidi kadri ya uwezo wake uh, kuweza kupata ushindi hasa uh, Ivory Coast ambayo ilikuwa imecheza kwa, uh, kwa nia hasa ya kupata uh, ushindi kabla ya dakika tisini au mia na ishirini Eh, lakini Misri walikuwa wanajihami kidogo na kushambulia eh, hapa na pale, na pale eh, na hiyo imewasaidia Misri kwamba wamefika mpaka eh, dakika mia na ishirini zimekwenda na penalti haina mwenyewe, wameweza kuhu pata ushindi. Guinea Ekweta iliweza kuiondoa Mali, ambayo Mali ni mojawapo ya uh, timu ambayo uh, tunaweza sema ni taifa kubwa kisoka barani Afrika. Ulitarajia hilo? Nilitarajia, kwa sababu uh, timu ya Mali haiko katika kiwango kile cha miaka kama ishirini uh, iliyopita. Na Guinea Ekweta uh, ni pamoja na timu hizi zote ndogo, komoro kwa mfano uh. Alafu ukiangalia Gambia kwa mfano uh, zote hizi ni timu ndogo, lakini zimechachafya sana katika mashindano ya msimu huu. Wachezaji wake wamejitoa kwa nguvu zote, wamecheza kwa ari kabisa kabisa. Kwa hiyo uh, guinea ikweta kuitoa mali sikushangaa. Uh, ni, ni hali ile ile ya timu ndogo kupanga mikakati sahihi ya uchezaji mle ndani, kwa hiyo ni utundu wa makocha wa hizi timu ndogo Kweza kuzibana timu kubwa kufikia sasa tumepigwa na mshtuko kidogo kuna timu ambazo hatukutarajia zitafika hapa kama ulivyosema timu ambazo zilikuwa zinaonekana ni ndogo gambia wanacheza na camern jumamosi alafu bukinafaso watakuwa na tunisia misri na moroko awa walikuwa wanatarajiwa labda watafika hapo lakini senegal na ikweta tutarajia mshtuko mwingine hapo wenyeji camern ni kweli uh, amern imecheza vizuri tu, tukubali hilo wanaweza zo wa kukaa na mpira na kutafuta nafasi kufungua nafasi ili kuweza kupata eh, bao na wamefanya hivyo. Kwa mfano walipocheza na na Komoro japokuwa, hmm, walipata shida sana. Wanapocheza na, na Gambia, watarajie yale yale yaliyotokea wakati wa eh, walipocheza na Komoro. Kwa hiyo mchezo utakuwa mgumu bado uh, Mashindano ya mwaka huu yameonyesha ya kwamba timu zimeanza kubadilika, zimekuwa za kiwango cha juu. E, uwezo wao ni wa juu. Hatuziangalii tena kwamba Kameruni ikicheza na Gambia moja kwa moja wanashinda, au Nigeria ikicheza na Guinea Ikweta moja kwa moja watashinda.